Máy bắn vít chạy pin Makita DTD137RFE
Giá: 6.712.000 VNĐ
6.980.000 VNĐ
4%
(Giá trên đã bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu: Makita
Mã sản phẩm: DTD137RFE
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 6 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
Hotline: 0909.916.786
Cam Kết Của Chúng Tôi
Giá Tốt Nhất Luôn Đúng Hẹn Thanh Toán Linh Hoạt Giao Hàng Trong Ngày
Giao hàng tại
Trong 1 - 2 Giờ làm việc không bao gồm chủ nhật và ngày lễ
Máy bắn vít dùng pin 40V Max Makita TD002GZ01 (chưa pin sạc)
Thương hiệu: Makita
5.795.496 VNĐ 5.680.000 VNĐ
-2%
Máy vặn vít cuộn dùng pin 18V Makita DFR551Z (Chưa Pin & Sạc)
6.985.440 VNĐ 6.846.000 VNĐ
-2%
Máy vặn vít cuộn dùng pin 18V Makita DFR452Z (Chưa Pin & Sạc)
-3%
Chi tiết sản phẩm
Đặc trưng kỹ thuật của máy bắn vít chạy pin Makita DTD137RFE
Tính năng:
- An toàn, gọn nhẹ, tính cơ động cao
- Tay cầm chống trượt
- Khoan được trên thép, gỗ
- Khả năng truyền tải điện năng hiệu quả.
Lý do bạn nên chọn máy bắn vít chạy pin Makita DTD137RFE
- Có đèn chiếu khi sử dụng trong điều kiện thiếu sáng.
- Trọng lượng nhẹ nhưng đem lại hiệu suất cao.
- Tay cầm phủ lớp cách điện đảm bảo an toàn cho người dùng.
- Máy được làm từ các chất liệu cao cấp với độ bền cao.
- Sử dụng dễ dàng, nhanh chóng và tiện lợi.
Mua máy bắn vít chạy pin Makita DTD137RFE chính hãng ở đâu?
Thông số kỹ thuật
Thông số kĩ thuật Ốc máy:: M4 - M8 (5/32" - 5/16")Ốc tiêu chuẩn: M5 - M16 (3/16" - 9/16")Ốc đàn hồi cao:M5 - M14 (3/16" - 1/2")Ren thô (ren dài): 22 - 125mm (7/8" - 4-7/8")
Tốc độ không tải 3rd: 0-2,6002nd: 0-2,1001st: 0-1,200
Trọng lượng tịnh 1.2kg (2.6lbs) with battery
Kích thước 119 x 79 x 238mm (4-11/16" x 3-1/8" x 9-3/8")
Lực vặn tối đa 170N.m (1,370in.lbs)
Lực đập/ phút 3rd: 0-3,2002nd: 0-2,6001st: 0-1,100
Nhận xét về sản phẩm
Khách Hàng Nhận Xét
Đánh Giá Trung Bình
0/5
5 sao
0% Complete
0
4 sao
0% Complete
0
3 sao
0% Complete
2 sao
0% Complete
1 sao
0% Complete